Chuyên mục: Công Nghệ

3 đặc điểm cơ bản giúp bạn nhận biết dây nhảy quang SC/APC dễ nhất


Đi bên cạnh các loại dây nhảy quang phổ biến trên thị trường, dây nhảy quang SC/APC là thiết bị mang đến cho người sử dụng nhiều giải pháp tuyệt vời trong việc kết nối. Để sự lựa chọn của bạn thêm dễ dàng, https://daycapquang.com/  xin chia sẻ 3 đặc điểm cơ bản giúp bạn […]

Share :

Phân loại và cách sử dụng odf quang trong nhà


Odf quang là sản phẩm được biết đến như cánh tay phải đắc lực bảo vệ cho hệ thống cáp quang. Ngày càng có nhiều hộp phối quang ra đời với những cải tiến ưu việt riêng, phục vụ đắc lực cho mọi nhu cầu sử dụng của con người. Trong đó, odf quang trong […]

Share :

Tìm hiểu cáp quang multimode 4 core từ A- Z


Bên cạnh việc lựa chọn cáp quang singlemode để sử dụng cho hệ thống mạng  LAN hay hệ thống thông tin nội bộ thì cáp quang multimode 4 core hiện đang là một trong những loại cáp quang được nhiều người lựa chọn. Vậy bạn đã biết gì về cáp quang multimode 4 core? Địa […]

Share :

Chi tiết về bộ thờ tam sự nên biết trước khi mua


Bộ thờ tam sự hiện đều có trên bàn thờ của mỗi gia đình, dòng tộc. Chùa chiền, miếu mạo… cũng không thiếu các sản phẩm này. Hiện đồ đồng thờ cúng rất có giá trị đối với tâm linh người Việt. Tuy nhiên một số giới trẻ vẫn chưa hiểu hết được giá trị […]

Share :

Thương hiệu nào cung cấp thiết bị mạng uy tín nhất 2019


Bạn cần tìm thông tin về siêu thị mạng cung cấp thiết bị mạng nổi tiếng nhất? Hay thương hiệu nào nổi tiếng nhất hiện nay nên sử dụng. Cả hai thông tin trên sẽ được chúng tôi tư vấn chi tiết cho quý vị ở nội dung bài viết bên dưới. Hy vọng thông […]

Share :

Công nghệ in kỹ thuật số tem nhãn ở đâu cho chất lượng tốt nhất?


Công nghệ in kỹ thuật số tem nhãn là một trong những công nghệ được mong đợi bởi rất nhiều người sử dụng. Lý do là bởi họ luôn mong muốn những nhãn mác của mình được in ấn với công nghệ hoàn hảo nhất. Tuy nhiên, không phải ở đâu cũng đem đến cho […]

Share :

NHỮNG CAMERA ĐƯỢC SỬ DỤNG NHIỀU HIỆN NAY


Do mục đích sử dụng camera ngày càng tăng Vì thế trên thị trường Ngày nay có rất nhiều dòng camera được sản xuất đến từ Những thương hiệu khác biệt hoặc sử dụng Những công nghệ Không giống nhau. Nếu Bạn muốn Lắp đặt 1 hệ thống Camera chống trộm để giám sát nhưng lại không có quá nhiều hiểu biết về lĩnh vực này thì việc Chọn sẽ vô cùng khó khăn. Ngày nay, có hai loại camera cơ bản đó […]

Share :